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HudumaNambari Gharama ya
Huduma 

Muda

Kujibu simu

Kujibu barua

Kujibu simu

      
                 

• Barua za uteuzi, thibitisho la kuajiriwa na kustaafu
• Nakala iliyoidhinishwa ya kitambulisho
• Fomu ya maelezo ya Benki na nakala ya kadi ya benki
• Hati ya kudhihirisha kwamba umekuwa ukilipa
  ushuru
• Hati ya kifo ikiwa inahitajika 

• Ankara, Maagizo ya ununuzi, Stakabadhi za
  kuwakilisha huduma au bidhaa
• Hati sahihi ya PIN ya KRA na hati za kuonyesha
  uzingativu wa kulipa ushuru wa thamani ya ziada
  (VAT)
• Stakabadhi nyingine yoyote ambayo huenda
  ikahitajika 

 

• Wasilisha Karatasi ya Dhana/Pendekezo la
   Mradi
•  Wasilisha upembuzi yakinifu
•  Idhinisho la Baraza la Mawaziri inapohitajika  

  

Azimio la malalamishi na majibu

Fafanua Swali lako

Hakuna Mahitaji

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Dakika tano

Milio mitatu

Siku moja

Siku moja

Siku saba

Siku saba

Siku 90 

Siku moja

Siku moja

Siku 30 

Siku 90 

 

Utaratibu wa Kuendelea

Kila Mwaka

 

Majibu kwa maswali ya ana kwa ana
(Meza ya kupokea wageni)

Mahitaji ya kupokea Huduma

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Ikapo Alhamisi ya
mwisho kabla ya tarehe

19 mwezi wa Juni wa kila
mwaka wa matumizi ya

Ikapo tarehe 30 mwezi

fedha za Serikali 

wa Aprili wa kila mwaka
wa makadirio ya matumizi ya
fedha za Serikali

Waziri
Hazina ya Kitaifa na Mipango
Orofa ya 14, Jengo la Treasury, Harambee Avenue, Nairobi
S.L.P 30007-00100
NAIROBI
Nambari ya Simu: +254 02-2252299
Nambari ya Faksi: +254 02-2252299
Barua pepe: cabinetsecretary@treasury.go.ke

Katibu/Asa Mkuu
Tume ya Utekelezaji Haki
Orofa ya Pili, Jengo la West End Towers
Waiyaki Way, Nairobi
S.L.P 20414-00200 NAIROBI
Nambari ya Simu : +254 (0)20 2270000/2303000
Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke            

TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA USTADI KATIKA UTOAJI WA HUDUMA
Huduma yeyote inayotolewa ambayo haizingatii viwango hivi au asaa yeyote ambaye hazingatii heshima na ustadi katika utoaji Huduma apaswa kuripotiwa kwa: 

Barua pepe

Mitandao ya Kijamii (Twitter, Facebook, na You Tube)

Barua/Faksi

Utayarishaji na kutoa malipo ya kustaafu

Maelezo kamili na ufafanuzi wa anayehusika iwapo
itahitajika

Utoaji wa Nambari za utaratibu wa IFMIS
kwa wauzaji wa huduma na bidhaa 

Mtoaji huduma kujisajili katika mtandao wa IFMIS

Utayarishaji wa Malipo kwa
watoaji huduma 

Utayarishaji, ukadiriaji na usambazaji wa
Mipango ya Maendeleo ya Kitaifa 

Ushirikishi wa Umma

Ushirikishi wa Umma

Ushirikishi wa Umma

Ushirikishi wa Umma

Kufuatilia utekelezaji wa Mipango ya Kadri
ya Ruwaza Maendeleo ikapo mwaka wa
2030 na Bajeti ya Kitaifa kupitia utayarishaji
wa Taarifa za Hatua zilizoakiwa na Taarifa
za Matumizi ya Pesa za Umma    

Matayarisho, na uwasilishaji wa Makadirio
ya Bajeti 

Matayarisho, na uwasilishaji wa stakabadhi
za Bajeti kwa Bunge la Kitaifa 

Utoaji msaada wa kifedha na kiufundi kwa
Wizara, Idara, Mashirika na Kaunti katika
harakati za kutayarisha na kutekeleza miradi
ya maendeleo   

Usajili wa biashara za makundi yasiobahatika
chini ya mpango wa kupata fursa za kuuza
Huduma na Bidhaa kwa Serikali
(AGPO)  

Wasilisha maombi katika mtandao
https://www.agpo.go.ke/au tembelea kituo
cha Huduma Centre, meza ya AGPO 

JAMHURI YA KENYA

MUAFAKA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

HAZINA YA KITAIFA NA MIPANGO    

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO
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